ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์นี้ยันต์อะไรช่วยบอกหน่อยนะคะ  (อ่าน 2226 ครั้ง)

ออฟไลน์ devilgod

• ทุติยะ
  • **
 :010:ยันต์นี้เป็นยันต์อะไร และมีพุทธคุณด้านใดคะ รบกวนด้วยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ค. 2551, 03:26:13 โดย devilgod »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
นะมะพะทะ  :016:

ออฟไลน์ devilgod

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: ยันต์นี้ยันต์อะไรช่วยบอกหน่อยนะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ก.ค. 2551, 03:29:25 »
ขอบพระคุณพี่สิบทัศน์นะคะที่บอกวิธีโพสรูปค่ะ 15;

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: ยันต์นี้ยันต์อะไรช่วยบอกหน่อยนะคะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ก.ค. 2551, 09:47:49 »
ขอบพระคุณพี่สิบทัศน์นะคะที่บอกวิธีโพสรูปค่ะ 15;
จ้า ยินดีครับผม ^^ :002:

ออฟไลน์ อะสังวิสุ

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ส.ค. 2551, 06:10:39 »
อยากรู้เหมื่อนกันว่ายันต์อะไร

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ส.ค. 2551, 09:21:33 »
ตรงกลางเป็น นะ แน่นอน แต่อ่านรายละเอียดไม่ค่อยออกอ่ะครับ  :075:

ออฟไลน์ ลูกพ่อขุน

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ส.ค. 2551, 04:02:11 »
ผมก็ได้มาจากหลวงพี่แป้วเมื่อวานครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าคือยันต์อะไร แบบว่ารีบกลับเลยไม่ได้ถามหลวงพี่ ใครรู้รบกวนช้วยตอบที่ ขอขอบคุณล่วงหน้า :062: