ผู้เขียน หัวข้อ: แขวนแล้ว เรื่องดีๆ เข้าสู่้ชีวิตมากครับ รุ่นนี้  (อ่าน 1480 ครั้ง)

ออฟไลน์ pukhau

• จตุตถะ
  • ทนอยู่หรือจะอยู่ทน
    • MSN Messenger - krissada_2004@hotmail.com
    • อีเมล
อ้างอิงจากรูปของคุณ nin (http://www.bp.or.th/webboard/index.php?action=profile;u=13052) นะครับ

ตั้งแต่แขวนเหรียญนี้ ก็มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตครับ เช่น
การสอบ ก็มีเรื่องให้ได้สอบกับนักศึกษาภาคค่ำ ได้ข้อสอบง่ายกว่าเพื่อนๆ
มีรายได้แบบไม่คาดขวัญเข้ามาช่วยเวลาเงินหมด
ล่าสุด
เป็นตัวแทนมหาวิทยาลัยเข้าร่วมแข่งขันทักษะด้่าน Network
ได้อันดับ 3 ของ กรุงเทพ เป็นตัวแทนเข้าครอส อบรม Network ด้านสายใยแก้วนำแสง  มูลค่า 70000 บาท
เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันอันดับประเทศ ชิงเงินรางวัล 100000 บาท พร้อมถ้วย

ปล.หลายๆ เรื่องที่ผ่านเข้ามาเหมือนหลวงปู่ท่านคอยเมตราเลยครับ
ในที่สุดเราก็ได้มาประดับหลังเราแล้ว หนุมานเกี้ยวนาง

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอมาร่วมแชร์ประสบการณ์ด้วยนะคะ
ประสบการณ์เมื่อวานเลยค่ะ
พอดีมีลูกค้ามาจองวัตถุมงคลหลายวันแล้วไม่ได้รับการติดต่อมาเลย
จึงหยิบเหรียญหลวงปู่มาแล้ว ขอให้ท่านช่วยให้ลูกค้าติดต่อมาด้วย เนื่องจากต้องการใช้เงินด่วนจริงๆ
หลายชั่วโมงผ่านมา ลูกค้าที่จอง 2-3 คนก็ติดต่อมาเลยค่ะ โอนเงินให้เลย หลังจากไม่ได้ติดต่อมา 2 วัน
จากยอดเงินในบัญชีมีอยู่ไม่ถึงร้อย ตอนนี้นี่มียอดเพิ่มขึ้นเยอะเลย

นี่ก็เป็นประสบการณ์ครั้งแรก ศรัทธาหลวงปู่มากค่ะ :054: :054: :054:

นี่เหรียญที่ห้อยอยู่ ห้อยเดี่ยวๆเลย :002:

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
สาธุคับเจ้าของกระทู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มี.ค. 2555, 08:39:44 โดย ท่าจีน »
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ dubleblue

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
มาร่วมยืนยัน ว่าวัตถุมงคลของพระเดชพระคุณหลวงพ่อเปิ่นของพวกเราดีทุกรุ่น ไม่ว่าจะทันท่านหรือไม่ทันก็ตาม ขอเพียงมีใจศรัทธา และหมั่นทำแต่ความดี ผมรับรองได้ว่าเรื่องดีดีก็จะเข้ามาในชีวิตเองแหละครับ ^_^"