ผู้เขียน หัวข้อ: ผมรักเหรียญหลวงพ่อมาก แต่เซียนตีเก๊ ช่วยชี้แนะด้วย  (อ่าน 2881 ครั้ง)

ออฟไลน์ chainun

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมมีเหรียญหลวงพ่อรุ่นหล่อจอบโบราณผมคิดว่า เนื้อนวะ หวงมาก รักมาก แต่ผมถามในเวบบางเวบกระดานถามเซียน ตอบฟันธงว่าเก๋ครับ ใจหายหมดเลย
แต่ถึงเก๊ ก็จะขึ้นคอไว้ต่อไป เพราะผมทรัศธาในตัวหลวงพ่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2552, 10:52:51 โดย chainun »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
วิธีการโพสท์ภาพลงบอร์ด ทำตามกระทู้นี้เลยครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
ดีแล้วครับ แค่มีรูปหลวงพ่อก็คุ้มครองทั่วแล้วครับ
ขอให้ได้พระแท้มาใส่เร็วๆนะครับ โชคดีครับ  :050:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ผมมีเหรียญหลวงพ่อรุ่นหล่อจอบโบราณผมคิดว่า เนื้อนวะ หวงมาก รักมาก แต่ผมถามในเวบบางเวบกระดานถามเซียน ตอบฟันธงว่าเก๋ครับ ใจหายหมดเลย
แต่ถึงเก๊ ก็จะขึ้นคอไว้ต่อไป เพราะผมทรัศธาในตัวหลวงพ่อครับ
เหรียญใดมีหลวงพ่ออยู่ด้วยเก๊หรือแท้ลุงบูชามาเก็บหมดแหละ ขอเพียงมีหลวงพ่ออยู่ในเหรียญ ท่านสูงค่าสำหรับลุงเสมอ
...............................................................................ลุงต้อ.... :068:........................................................

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ถึงเหรียญจะปลอมจะเก๊ แต่ก็มีคุณค่าทางจิตใจครับ บารมีหลวงปู่คุ้มครองนะคัรบ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
บารมีหลวงพ่อคุ้มครองแน่นอนครับ ขึ้นคออย่างอุ่นใจเหมือนเดิมเลยครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
มีความทรัศธา........หลวงปู่คุ้มครองเสมอครับ
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ค. 2552, 12:35:38 โดย chainun »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอโทษด้วยนะครับตอนแรกนึกว่าไม่มาทำตามสมาชิกที่ 23แนะนำขอขอบคุณอีกครั้งครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รูปหลวงพ่อไปล่มาแล้วครับผมมีเหรียญหลวงพ่อรุ่นหล่อจอบโบราณผมคิดว่า เนื้อนวะ หวงมาก รักมาก แต่ผมถามในเวบบางเวบกระดานถามเซียน ตอบฟันธงว่าเก๋ครับ ใจหายหมดเลย