ผู้เขียน หัวข้อ: อายากทราบว่ายันต์อะไรพุทธคุณด้านไหน ขอบคุณครับ  (อ่าน 2321 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
อาจารย์หนวดให้มาครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
เป็ฯตัว นะ อย่างหนึ่งน่ะครับ
เคยเห็ฯผ่านๆตาไม่แน่ใจว่าเป็ฯนะหัวใจลิง หรือนะทรหดหรือเปล่า
เพราะรูปร่างมันจะคล้ายๆกันน่ะครับ ผมเองก็ได้มาจากหลวงพี่ญาและอาจารย์หนวดท่านด้วยเช่นกันครับ
ผิดพลาดประการใด ขออภัย มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
อาจารย์หนวดให้มาครับ

เป็นนะ ที่อาจารย์หนวดใช้ลงเวลาท่านสักหนุมานครองเมือง จะอยู่ระหว่างมือ 2 ข้าง
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน