ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักคาถานี้บ้างครับ  (อ่าน 14851 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakuraba

• ทุติยะ
  • **
ใครรู้จักคาถานี้บ้างครับ
« เมื่อ: 14 ก.ย. 2552, 11:58:58 »
โอม ประสิทธิ ...เป็นเนื้อ ...เป็นเอ็น ............ ปะติเสวามิ นะดอเลาะ นะดอล่อ.. ...
นารีชอบ... นะลูกนะ ทิ่มหิ หุรู หุรู กันหะ เนหะ

อวิชชามาเกิด  นะมะพะทะ  อออา  รูปปะขันโธ  เวทนาขันโท  สัญญาขันโท 
สังขารขันโท  วิญญาณขันโท  กามะตัณหา..ล่อ..  อาคัจฉายะ  อาคัจฉาหิ  ..มาหา..
กามตกกามต้องกามอยู่ในท้อง ../../..มะ กามะตัณหาร่วมจิต  ..ติดกันสะระณังคัจฉามิ
นะมะพะทะ สวาหะกามะตัณหาสวาโหม

.. หะ ฉะ โต อิทถี ทั้งรูปจิต ทั้งชายหญิง มี จิตใจพันธะนัง ชื่อ(ตัวเรา)

ไปได้คาถามาแต่ไม่รู้วิธีใช้ วิธีใช้ ใช้ยังไงใช้กับอะไร

ออฟไลน์ r_non

• **คนเคยดี**
  • ตติยะ
  • *น้องชายผม ศิทย์บางพระสายอิสาน*
    • อิสานสักยันต์ดอทคอม
    • อีเมล
ตอบ: ใครรู้จักคาถานี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 พ.ย. 2552, 11:11:16 »
คิดว่าน่าจะเป็นคาถาม้าเสพนางครับ แต่ไม่ทราบสำนัก
ลองดูที่นี่

http://bbznet.pukpik.com/scripts/view.php?user=aramee&board=4&id=32&c=1&order=lastpost
**ชินะ ปัญชะระ ปะริตตัง มังรักขะตุ สัพพะทา**
{ขอพรพระคาถาชินบัญชรปริตร จงรักษาข้าพเจ้า ตลอดกาลทุกเมื่อ}http://www.e-sarnsakyan.com/webboard/index.php?board=5.0

ออฟไลน์ r_non

• **คนเคยดี**
  • ตติยะ
  • *น้องชายผม ศิทย์บางพระสายอิสาน*
    • อิสานสักยันต์ดอทคอม
    • อีเมล
ตอบ: ใครรู้จักคาถานี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 พ.ย. 2552, 11:13:20 »
ผ้ายันต์ม้าเสพนาง เป็นยันต์ที่มีในแวดวงยันต์ด้านเสน่ห์ของล้านนามานาน เชื่อกันว่า เป็นยันต์ที่มาจากทางพม่า เงี้ยว แต่โบราณล้านนานิยมใช้ยันต์นี้กันมาก เนื่องจากให้ผลทางด้านเสน่ห์รุนแรง ผู้ชายจะไปเที่ยวหาสาว หากได้ติดตัวไปด้วยต้องได้สาว

ม้าเสพนาง เป็นหนึ่งใน ๔ สุดยอดเสน่ห์ โดยมี ๑.ม้าเสพนาง ๒.วัวเสพนาง ๓.หนูกินน้ำนมแมว และ ๔.วัวกินน้ำนมเสือ

"ยันต์ม้าเสพนาง จึงเป็นยันต์ที่ให้ผลทางด้านราคะ  ตัณหากามารมณ์รุนแรง ผู้ที่จะใช้ หากมีศีลธรรมนำไปใช้ในทางที่ดี กับผู้ที่ยังไม่มีเจ้าของ หรือ แฟนของเรา และยังเลี้ยงดู ดูแลเขาด้วยจะนับเป็นการดี แต่ถ้าหาก นำไปใช้ในทางที่ผิดศีลธรรม ผิดลูกผิดเมียเขา ยันต์นี้แม้จะได้ผล แต่ก็จะได้ผลไม่มาก และอาจเสื่อมในที่สุด ส่วนคาถาใช้เสกยันต์ม้าเสพนาง โอม กามะตัณหา ภะวะตัณหา วิภะวะตัณหา กามะราคะ ตัณหา มะโน รัมมา ปิยา สวาหูม" อ.ขวัญทอง กล่าว