ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับ  (อ่าน 848 ครั้ง)

ออฟไลน์ 162cm

• ปัญจมะ
  • Ars longa.. Vita brevis..
พี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับ
« เมื่อ: 10 ต.ค. 2552, 10:36:18 »
ต้องขอโทษเรื่องรูปด้วยนะครับ
ที่ไม่ชัด และมุมแปลกๆ
เพราะใช้กล้องมือถือถ่าย แล้วถ่ายด้วยตัวเองครับ (เอี้ยวมือถ่ายเอา :070: )  :007:

หลวงพี่นันท่านเมตตาให้มาครับ ช่วยดูให้หน่อยนะครับว่าใช่หนุมาน 4 กรรึเปล่าครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ
ดูไม่ค่อยออกแดงเถือกเลยครับ แหะๆ กะว่าจะกลับมาถ่ายที่บ้านเพื่อดูอีกรอบ รอยก็จางมองไม่ค่อยออกแล้วครับ

หายแดงละคับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ต.ค. 2552, 10:37:38 โดย 162cm »
ศิลปะยืนยาว ชีวิตสั้น

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: พี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ต.ค. 2552, 10:38:37 »
ดูไม่ออกจริงๆครับ เลยไม่สามารถบอกได้ว่าใช่หนุมานหรือไม่
ว่าแต่ไปสักที่ไหนมาล่ะครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ 162cm

• ปัญจมะ
  • Ars longa.. Vita brevis..
ตอบ: พี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ต.ค. 2552, 10:42:17 »
หลวงพี่นันท่านเมตตาสักให้ครับ