ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลืออยากทราบวัด และจังหวัด&#  (อ่าน 997 ครั้ง)

ออฟไลน์ toonny

• ทุติยะ
  • **
  • แรงนิดๆ จริตหน่อยๆ กวน teen น้อยๆ เรียบร้อยไม่มี
    • MSN Messenger - toonnad@hotmail.com
    • อีเมล
ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ อยากรู้ว่า 10 เกจิ ตามภาพที่แนบมา อยู่วัดไหนบ้าง จังหวัดไหน รบกวนด้วยนะคะ
(หลวงปู่แก้ว. หลวงปู่แหวน. หลวงพ่อเงิน. หลวงพ่อทอง. หลวงปู่มั่น. หลวงปู่คง. หลวงปู่เจริญ. หลวงปู่ศุข. หลวงปู่สด. หลวงปู่ชื่น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2552, 11:07:33 โดย toonny »

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ไหนครับภาพ..

รอท่านผู้รู้เลยครับ

คอยเอาใจช่วยๆ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
การลงรูปตามนี้เลยครับ http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html ขอบพระคุณ หลวงพี่เว็บ ครับ

และการปรับลดขนาดให้เหมาะ เพื่อการรับชม http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,11663.html ขอบคุณท่าน โคมแก้ว ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2552, 11:24:16 โดย ราหู »
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ลองเสริทหาในwww.google.co.thดูเลยครับเพราะพระที่เอ่ยนามบอกมามีอยู่3-4องค์ที่เหลือชื่อท่านซ้ำกันมากครับอย่างเช่นหลวงพ่อเงินมีทั้งวัดดอนยายหอมมีทั้งวัดบางคลานและไม่เห็นรูปไม่กล้าตอบครับ อยากทราบจริงๆลองขยันหาและศึกษาดูนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ บินหลาดง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ไม่เห็นรูปตอบไม่ได้ครับ