ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาบูชาพระสิวลี (ซื้อง่าย ขายคล่อง)  (อ่าน 14928 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล

คำอาราธนาขอโชคลาภว่าดังนี้

๑ - สีวะลี จะ มะหาเถโร ปัจจะยะลาภะปูชิโต มะนุสโสเทวะตา

อินโท พรหมมายะโม ยักขาวา ปิตัสสะ นิรันตะรัง ปะนะ ลาภะ

สักกาเรอาเน็นติ นิจจัง สิวะลีเถรัสสะลาโภจะ สักกาโร โหติ สิวะ

ลีมะหาเถรันจะปูชะกัสสะ สะทาวาปิ คาถันจะ สังวัดตะนัสสะ

ลาโภจะ สักกาโรโหติเถรัสสะ อานุภาเวนะ ลาโภเมโหตุสัพพะทา

เอเตนะ สัจจะวัดตะเชนะ ลาโภเมโหตุ สัพพะทา ฯ

เมื่อกล่าวคำอาราธนาขอลาภสักการะตามความปรารถนาจบแล้ว จงสวดคาถาพระสิวะลีต่อไปให้ได้วันละ ๓ ครั้ง ๗ ครั้ง จงเกิดโชคลาภตามความปรารถนาทุกประการ ว่าดังนี้...

๒ - สีวลี จะ มะหาเถโร เทวะตา นะระปูชิโต โสระโห ปัจจะยา

ทิมหิ สีวลี จะ มะหาเถโร ยักขาเทวาภิปูชิโต โสระโห ปัจจะยา

ทิมหิ อะหัง วันทามิ ตังสะทา สิวลี เถรัสสะ เอตัง คุณัง สวัสดิ

ลาภัง ภะวันตุเม ฯแล้วว่า   นะสิวังพรหมมา มะอะอุ 9จบ

พระคาถาบูชาทั้ง ๒ บท คอยบูชาสวดประจำเป็นกิจวัตรประจำ

วันอยู่ จะเกิดลาภสักการะ ซื้อง่ายขายคล่อง ต่อไปจะร่ำรวยเป็น

เศรษฐีมกาเศรษฐี และจะมีโชคชะตาราศีดีขึ้นทุกวัน

" ฉันเองสวดประจำทุกคืนวันมิได้ขาดเลย "        

หลวงพ่อกวย ชุตินุธโร วัดโฆสิตาราม                   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2552, 10:19:43 โดย kaitip »

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ หลังฝน..

• สัตตมะ
  • **
  • ทุกอย่างมีเหตุและผลเสมอ
    • MSN Messenger - webmaster@lifesyt-it.net
    • www.lifestyle-it.net
ตอบ: คาถาบูชาพระสิวลี (ซื้อง่าย ขายคล่อง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ต.ค. 2552, 10:30:03 »
ขอบคุณครับผม
ความพยายามนั้นมีอยู่จริงในตัวตนของเรา สุดแท้แต่ความพยายามนั้นจะถูกดึงออกมาใช้ได้มากน้อยแต่เพียงใด

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
ตอบ: คาถาบูชาพระสิวลี (ซื้อง่าย ขายคล่อง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ต.ค. 2552, 11:54:25 »
ผมรู้เพียงคาถาหัวใจท่าน "นะชาลีติ" ดีจังเลยครับ ได้คาถาบูชาแล้ว ขอบคุณมากครับ หามานาน อนุโมทนา
พร้อมน้อมนมัสการหลวงพ่อกวย แห่งวัดโฆสิตาราม  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2552, 11:55:01 โดย กวงเจา »

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ต.ค. 2552, 02:04:04 »
ขอบคุณค่ะ หยก   :077:
จะนำไปใช้ดูนะคะ 
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ต.ค. 2552, 02:07:17 »
ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปันกัน คาถานี้เป็นคาถาที่หลวงพ่อกวยท่านจดไว้ด้วยลายมือของท่านเอง
เป็นคาถาที่ดีมากครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ต.ค. 2552, 07:49:25 »
ขอบคุณหยกมากนะครับ   

จะนำไปใช้นะครับ  :015:

ออฟไลน์ tothza

• ปฐมะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ม.ค. 2553, 12:25:29 »
ขอบคุณมากครับ ขอนำไปปฏิบัตินะครับ  :048: