ผู้เขียน หัวข้อ: มือธนู(น้ำมัน) โดยพระอาจารย์เณร วัดศรีมูลเรืองครับ  (อ่าน 3349 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
พารุ่นน้องไปลงยันต์ครู ผมเลยถือโอกาสได้มือธนู แบบย่อ มาครับ โดยพระอาจารย์เณร วัดศรีมูลเรืองครับ
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ poemlap

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์มือธนูดีทางใหนครับ

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ยันต์มือธนูดีทางใหนครับ

ยันต์ธนูมือ ดีทางด้านมัดหนัก  ใช้ในการชกต่อย  เหมาะสำหรับนักมวยครับ

ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
จ.เชียงรายรึป่าว ครับ

ดีใจด้วยนะ ได้ของดี  :054:

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
เชียงใหม่ครับ
วัดศรีมูลเรือง

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
ของผมเองครับแนะนำหน่อยนะครับ..... :052:
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......