ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูปสักยันต์หนุมานตัว7มั่งอะอยากตัวอะ  (อ่าน 73938 ครั้ง)

ออฟไลน์ chalee55

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
 :045:    ผมอยากดูมากเลยอะครับไม่เคยเห็นเลยตัวนี้อะ      คาถาปลุกของ ใครมีหนุมานก็ลองนุ่งสมาธิแล้วท่องในใจวา หะนุมานะ ไปเรื่อยๆนะมันจารูปสึกว่าจา ชาๆ และไม่ต้องตกใจนะ

ออฟไลน์ rathanon

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ลองเข้าเวบ หลวงพ่อแล วัดพระทรง ลองดูเผื่อมี ตัวที่ 7 :114:
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ลองเสริช์ดูนะครับ เว็บวัดบางพระคงไม่มีหรอกครับท่าน..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
วัดบางพระไม่มีหรอกครับหนุมานตัว ที่ 1-9
มีแต่ชื่อเรียกเป็นท่าทางครับ ถ้าอยากดู กูเกิลช่วยคุณได้แน่ครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ เด็กด้อยความรู้

• ตติยะ
  • อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา
ลองดูนะครับเผื่อจะใช่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2552, 07:51:31 โดย เด็กด้อยความรู้ »
ใหญ่มาจากไหน ก็เล็กกว่าโลง

ออฟไลน์ donutv

• จตุตถะ
  • ลด ละ เลิกทุกสิ่งแล้วฤา
    • MSN Messenger - sakdav@hotmail.com
มารอเหมือนกันครับอยากทราบ......... :075: :075: :069:
.............กำลังใจที่ดีที่สุดอยู่ในใจตน.............

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com

ขอบคุณสำหรับรูปนะครับผม
ถ้าจำไม่ผิดแบบนี้ผมเคยเห็นอยู่ในหนังสือรวมลายสักของ สำนักหนึ่ง
ทางปธุมน่ะครับ

ออฟไลน์ ŽŽลูnxมูll๑J ŽŽ

• จตุตถะ
  • " คนเป็น " ควรศึกษาด้วยสติ

ขอบคุณสำหรับรูปนะครับผม
ถ้าจำไม่ผิดแบบนี้ผมเคยเห็นอยู่ในหนังสือรวมลายสักของ สำนักหนึ่ง
ทางปธุมน่ะครับ
ใช่ครับ แต่ที่บางพระก้อมีครับรูปลายสักนี้   แต่ยังไม่เห็นหลวงพี่สักให้คราย  :016:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2552, 04:33:11 โดย Phat007 »