ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนฝันว่า ได้สักยันต์โดยหลวงพ่อต&#  (อ่าน 1652 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
ฝันว่าอยู่ในป่าที่หนึ่ง แล้วพ่อต้อยสักให้  แต่ไม่รู้ว่ารูปอะไร ฝันอย่างนี้แสดงว่าดีใช่ไหมครับ

แสดงว่าพ่อต้อยจะหายจากการผ่าตัดโดยเร็ว และจะสามารถสักยันต์ต่อได้ใช่ไหม

ปล. ผมว่าจะขึ้นไปเยี่ยมท่านตั้งแต่อาพาธ และกำลังจะไปเยี่ยมท่านช่วงวันที่ 20-10-2010
หวังว่าคงได้เจอท่านและหากโชคดีคงได้ลงเข็มกับพ่อต้อยนะครับ :089:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2553, 04:11:59 โดย Hanu-Marn_Neverdie »
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
เมื่อคืนนี้ผมก็ฝันเหมือนกันครับท่าน ในฝันรู้สึกดีมากๆ เลยครับ พอตื่นมารู้สึกว่าตัวเองสดชื่นกว่าทุกวันเลยครับ

ปล.ควรจะพิมพ์หรือใช้ภาษาให้ถูกต้องกว่านี้นะครับท่าน อ่านกฏและระเบียบด้วยนะครับ

ผิดถูกประการใดโปรดอภัยด้วยนะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"