ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีคาถา หนุมานสี่กรเหยียบสิงห์ บ้างครับ  (อ่าน 3033 ครั้ง)

ออฟไลน์ hang38

• ปฐมะ
  • *
ผมอยากได้ไว้ท่องอ่ะคับ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
หนุมาน ทุกตัวก็หัวใจ หะ นุ มา นะ หมดแหละครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ nookza

• ตติยะ
    • อีเมล
ขึ้นต้นด้วย หะ  นุ มา นะ หนุมานทุกตัวจะใช้หัวใจหนุมานกำกับครับ ไม่ลองถามอาจารย์ดูล่ะครับผม อาจารย์อาจจะบอกเราได้มากกว่านี้นะครับ

ออฟไลน์ ~beauty~

• จตุตถะ
  • หยุดแล้วจึงถึงพระ ละแล้วจึงถึงธรรม
คาถาหัวใจหนุมาน  = หะ นุ มา นะ

ของหลวงปู่หนู วัดทุ่งแหลม ราชบุรี ท่านใช้  ยะ ตะ มะ อะ

ขอขอบคุณ