ผู้เขียน หัวข้อ: จารเเบบนี้ที่นั้ยครับผม????  (อ่าน 1151 ครั้ง)

ออฟไลน์ chakraphan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เขี้ยวหมูตัน!
    • อีเมล
จารเเบบนี้ที่นั้ยครับผม????
« เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 03:51:17 »
คือหว่าเขี้ยวเสือกลวงอันนี้เป็นของคน นครปฐมเขาบอกหว่าเขาให้หลวงพ่อนกจารให้ครับ ผมก็ใด้ยินมาอีกที่เหมือนกัน
ผมเล่นก็เเพราะเป็นเขี้ยวเสือกลวงเเละความเก่ามีอายุผมว่าขลังดี ครับ เเต่ก็ขอความกรุณาผู้รู้ชี่เเนะน่อยครับ

ขอโทษด้วยครับช่างภาพมือใหม่ครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: จารเเบบนี้ที่นั้ยครับผม????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 07:35:44 »
ขออนุญาตเข้ามาชม เพื่อเป็นความรู้ครับ รอผู้รู้เข้ามาตอบครับ  :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ chakraphan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เขี้ยวหมูตัน!
    • อีเมล
ตอบ: จารเเบบนี้ที่นั้ยครับผม????
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 04:48:11 »
ขอคุณครับที่เขามาเยี้ยมชม  :054:
เขี้ยวนี้ไม่ตํ่ากว่าหลายสิบปี ยาว 3นิ่วเองครับกลวงบางมาก ชอบเเละรักเเพราะเขี้ยวเก่าเเละกลวงครับ