ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนให้พระสมเด็จมา เห็นว่าเป็นบางขุนพรหม รบกวน พิจารณาให้หน่อยได้มั้ยครับ  (อ่าน 835 ครั้ง)

ออฟไลน์ izzy

• ทุติยะ
  • **

ยินดีรับทุกคำวิจารณ์ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
รอผู้รู้ ผู้ชำนาญ เข้ามาตอบครับผม 17; 17;

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ izzy

• ทุติยะ
  • **
รายละเอียดเพิ่มเติม บางคนดูเค้าก็บอกว่า วัดระฆัง ผมก็ไม่รู้จะไปหาเซียนที่ไหนดู ก็ถามซะในนี้ หลายๆตาดีกว่าครับ