ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องของ อ.หนวด  (อ่าน 815 ครั้ง)

ออฟไลน์ an99

• ฉัฏฐะ
  • *
สอบถามเรื่องของ อ.หนวด
« เมื่อ: 28 เม.ย. 2554, 11:47:42 »
อาจาร์ยหนวดช่วงนี้อยุ่ที่วัดไหมครับถ้าอยู่อยู่กุฎิ ไหนอ่ะครับ  กุฎิเดียวกับหลวงพี่ญา หรือว่ากุฎิข้างห้องน้ำอ่ะครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: สอบถามเรื่องของ อ.หนวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เม.ย. 2554, 12:19:02 »
ท่าน อาจารย์หนวด ฝีมือการสักยันต์ระดับแชมป์ 25; 25;

ท่าน อาจารย์หนวด จะมาสักยันต์ตรงกับวันที่ 30เม.ย(เสาร์)  1พ.ค(อาทิตย์)  2พ.ค(จันทร์) 2554 ครับผม

ท่าน อาจารย์หนวด อยู่กุฎิข้างๆ พระอาจารย์ต้อย(ขออนุญาตเอ่ยนามท่านครับ) ใกล้ๆโรงครัว(เล็กๆ) ครับผม :002: :002:

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ