ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์หงส์คู่  (อ่าน 4056 ครั้ง)

ออฟไลน์ BG

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์หงส์คู่
« เมื่อ: 13 พ.ค. 2554, 10:47:42 »
ขออนุญาตถามเรื่องยันต์หงส์คู่ค่ะ
บังเอิญไปเจอกะทู้นึงเห็นคุณเสน่ห์act01 สักหงส์คู่น่ะค่ะ
เรยอยากทราบว่ารูปหงส์คู่มีแบบขนาดเล็กไหมค่ะ อยากสักที่ไหล่ซ้ายทั้งคู่เลยน่ะค่ะ
แล้วนอกจาไหล่ซ้ายแล้วจะสักตรงไหนได้บ้างคะ แล้วผู้หญิงต้องสักกับอาจารย์หนวดใช่ไหมค่ะหรือว่าสักกับพระอาจารย์ได้
ปล.เมื่อสงกรานต์ได้ไปลงนะหน้าทองกับพระอาจารย์ต้อยมาแล้วค่ะ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: ยันต์หงส์คู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พ.ค. 2554, 11:19:51 »
ยินดีด้วยนะครับ นะหน้าทอง สุดยอดมหาเสน่ห์ 25; 25;

ได้ลงนะหน้าทอง กับ พระอาจารย์ต้อย สุดยอดด้านเมตตา มหานิยม แล้วครับผม :016: :015:

ยังมีอีกหลายพระอาจารย์เลยครับ ที่ชำนาญด้านการสักยันต์ และ ลงนะหน้าทอง และ สาริกาลิ้นทองครับ

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ โบตั๋นสีขาว

• ไม้คดใช้ทำขอ เหล็กงอใช้ทำเคียว แต่คนคดเคี้ยวใช้ทำอะไรไม่ได้เลย
  • สัตตมะ
  • **
  • จะสูงจะต่ำอยู่ที่เราทำตัวจะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวเราทำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พ.ค. 2554, 07:08:14 »
ดีใจ และ ยินดีด้วยคะ :090: ดิฉันก็ได้คำแนะนำ จาก คุณพ่อ คุณแม่ ให้ไปลง นะหน้าทอง และ สาริกาลิ้นทอง กับ พระอาจารย์ต้อย และ พระอาจารย์ติ่งคะ เรื่องหงส์คู่แบบขนาดเล็ก ดินฉันไม่เคยเห็นคะ เห็นส่วนมากสักยันต์หงส์ ที่ต้นแขนซ้าย-ขวาข้างละ1ยันต์คะ(ผู้หญิง) :090: :050: :090:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2554, 07:12:27 โดย โบตั๋นสีขาว »
เคารพ กตัญญู บูชา หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ ทั้งครอบครัวคะ

ออฟไลน์ BG

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 พ.ค. 2554, 05:55:33 »
ดีใจ และ ยินดีด้วยคะ :090: ดิฉันก็ได้คำแนะนำ จาก คุณพ่อ คุณแม่ ให้ไปลง นะหน้าทอง และ สาริกาลิ้นทอง กับ พระอาจารย์ต้อย และ พระอาจารย์ติ่งคะ เรื่องหงส์คู่แบบขนาดเล็ก ดินฉันไม่เคยเห็นคะ เห็นส่วนมากสักยันต์หงส์ ที่ต้นแขนซ้าย-ขวาข้างละ1ยันต์คะ(ผู้หญิง) :090: :050: :090:

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ ที่ถามเรื่องขนาดเพราะเป็นคนตัวเล็กน่ะค่ะกลัวจะใหญ่เกินไปเพราะอยากสักคู่กันเลยทีเดียว อีกอย่างให้พ่อแม่เห็นไม่ได้ด้วยเดี๋ยวงานจะงอกค่ะ  :009: