ผู้เขียน หัวข้อ: อ.หนวด มาที่วัดบางพระ ส-อาทิต ที่ 4 ที่ 5หรือป่าวครับ รบกวนช่วยสอบถามให้ทีนะครับ  (อ่าน 1331 ครั้ง)

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ.....
ด้วยความเคารพครับ คุณน้อง 02; 02;

ท่านอาจารย์หนวด จะมาสักยันต์ที่วัดบางพระ วันเสาร์ที่4  อาทิตย์ที่5  จันทร์ที่6 มิถุนายน 2554 :050: :050:

กราบขอบารมี องค์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ คุ้มครองลูกศิษย์ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพครับ :054: :054:

(ขออนุญาตเข้ามาตอบครับ ขอบคุณมากครับ) :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2554, 09:54:56 โดย saken6009 »

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ Butt butt

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Butt277@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ.....
ใช่ครับ เมื่อวานผมโทรถามท่านแล้ว ท่านมาวัดเสาร์ - อาทิตย์ - จันทร์ที่ 4-5-6 นี่แหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2554, 09:38:43 โดย Butt butt »

ออฟไลน์ kij

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - kij
    • http://www.url.com/mypic.gif)
ผมว่าจะเข้าไปที่วัด เสาร์ อาทิตย์นี้ พอดีเลย ขอบคุณสำหรับขอ้มูล ครับ

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ผมว่าจะเข้าไปที่วัด เสาร์ อาทิตย์นี้ พอดีเลย ขอบคุณสำหรับขอ้มูล ครับ

ลายถึงไหนแล้วครับพี่กิต แหม ๆ ไม่ได้เจอกันเลยนะ ผมก็ไม่ได้เข้าไปเลย ยังอยู่ที่เดิม ได้แต่หงษ์คู่มา