ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์ที่ 11 อ.หนวดมาที่วัด ไหมครับ  (อ่าน 893 ครั้ง)

ออฟไลน์ jickkrew

• จตุตถะ
               วันเสาร์ที่ 11 มิ.ย. อ.หนวดมาที่วัดหรือป่าวครับ 
         เห็นมีข่าวว่า อ.หนวด ท่านจะไปต่างประเทศ พี่ๆที่ทราบช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ    :054:

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: วันเสาร์ที่ 11 อ.หนวดมาที่วัด ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2554, 11:03:32 »
               วันเสาร์ที่ 11 มิ.ย. อ.หนวดมาที่วัดหรือป่าวครับ  
         เห็นมีข่าวว่า อ.หนวด ท่านจะไปต่างประเทศ พี่ๆที่ทราบช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ    :054:
ด้วยความเคารพครับ คุณน้อง 02; 02;

ท่านอาจารย์หนวด มาสักยันต์ที่วัดบางพระครับ เสาร์ที่11 อาทิตย์ที่12 จันทร์ที่13 มิถุนายน 2554ครับ

ขอบารมี องค์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ โปรดคุ้มครองลูกศิษย์ทุกๆท่านให้เดินทางปลอดภัยครับ :054: :054:

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับ) :054: :054:  (กำหนดการไปต่างประเทศเลื่อนออกไปครับ) :058: :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2554, 11:08:36 โดย saken6009 »

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

• จตุตถะ
ตอบ: วันเสาร์ที่ 11 อ.หนวดมาที่วัด ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2554, 12:00:49 »
ขอบคุณ ครับ ^^

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2554, 10:57:31 »
แ้ล้วพี่ๆ ทราบไหมครับว่า
   อ.หนวดจะเดินทางไปต่างประเทศ เมื่อไหร่

เผื่อว่า วันเสาร์นี้อาจจะไม่ได้ไป

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิ.ย. 2554, 10:58:58 โดย jickkrew »