ผู้เขียน หัวข้อ: ไปรับมาอีก 2 พาน เมื่อวันเสาร์ จากหลวงอาญา ครับ  (อ่าน 1983 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonbangpra

• จตุตถะ
    • Facebook
ได้เติมอักขระ  กับ จิ้งจก3ตัว  มา

ไม่รู้ด้านข้าง ๆ ตรงเหนือเศียรหนุมาน กับตรงอักขระข้างงบน้ำอ้อย จะได้อักขระเพิ่มอีกรึป่าว ผมรู้สึกว่ามันยังว่าง ๆ ไม่เต็มเเผ่นหลังเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิ.ย. 2554, 11:52:51 โดย tonbangpra »

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ยินดีด้วยครับ เข้มขลัง สวยงามมากๆครับ 25; 25;

กราบนมัสการ หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ และ พระอาจารย์ทุกๆท่านมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ :033: :033:

ขอบคุณท่าน tonbangpra ที่นำลายสักยันต์มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :016: :015:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามครับผม :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
เกือบเต็มแล้วครับ ยินดีด้วยนะครับ

ขออุนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ nookza

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วย ครับ   :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :016:   คมและเข้ม  แถมด้วย พุทธคุณ  สุดยอดค่ะ   :015: