ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครมีคาถากำกับ รักยม ของวัดบางพระบ้างมั๊ยคับ  (อ่าน 2464 ครั้ง)

ออฟไลน์ sunjiaa

• จตุตถะ
    • อีเมล
เห็นเค้าบอกว่า เอาไว้ สวดกำกับ เวลา ดื้ออ่ะคับ แบบว่าถ้าเราดุแล้วเค้ายังไม่ฟัง ก่อต้องใช้คาถากำราบอ่ะคับ
แล้วก่อเราจะรู้ได้อย่างไรอ่ะคับ ว่าเค้ามาอยุ่กะเราแล้ว ผม เช่ามาบูชาอ่ะคับ รักยมของที่วัดบางพระนี่แหละคับ แต่ว่า เหมือนยังไม่ค่อยรู้สึกว่าเค้าอยู่กับเราอ่ะคับ ใครพอมีวิธีที่จะทำให้รู้ช่วยบอกด้วยคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ 7day

• จตุตถะ
  • KMITNB~~ [--cc37 ™--]
หมั่นพูด หมั่นคุย หมั่นดูแล เอาใจใส่ เหมือนลูกคนนึงเลยครับ คุณ sunjiaa
และเรื่องที่เค้าดื้อ แค่บอกกล่าวตักเตือนคงพอแล้วมั้งครับ อย่าต้องถึงกับใช้คาถากำกับเลยครับ
-----  อยู่ได้เพราะยอม  ยอมได้เพราะรัก -----