ผู้เขียน หัวข้อ: ความเหมือนที่แตกต่างครับ  (อ่าน 1142 ครั้ง)

ออฟไลน์ chakarow

• ตติยะ
    • อีเมล
ความเหมือนที่แตกต่างครับ
« เมื่อ: 24 ต.ค. 2556, 02:15:31 »
พี่ๆท่านใดรู้ข้อมูลเหรียญรุ่นนี้บ้างครับ
เหรียญเทิดพระเกียรติร5 ทรงยินดี ปี35
แต่ผมมีเนื้อทองแดงอยู่2เหรียญเหรียญแรกตอกในวงกลมว่าวัดบางพระส่วนอีกเหรียญตอกตัวนะที่หน้าขา
แต่ผมดูในหนังสือที่วัดออกล่าสุดเล่มสีแดงเล่มใหญ่เฉพาะเนื้อเงินไม่ลงยาเท่านั้นที่มีคำว่า"วัดบางแต่เนื้ออื่นไม่ตอกอะไรเลย
เลยงงมากครับลบกวนขอความรู้ประดับบารมีด้วยครับขอบคุณครับ