ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ ไม่ทราบว่าจะมีใกมส์ห้ชาวบางพระได้เล่นรับปีใหม่มั้ย  (อ่าน 691 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
 :005: :005:

ไปเจอมาในกระทู้เก่าๆนะครับ

เป็นไปได้มั้ยที่จะมีเกมส์แบบปีก่อนๆนะครับ

เสี่ยงแล้วแจก :095: :095: :095:

พี่ๆ ใจดีกันอยู่แล้ว 

ผิดถูกประการใด ขอ อภัยด้วยครับ :054:
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
โทดครับ

จำเดือนผิดๆ

ขออภัยอย่างสูง

ขอปิดกระทู้เลยละกัน :054: :054: :054: :004: