ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจากท่านอาจารย์หนวดครับ  (อ่าน 2251 ครั้ง)

ออฟไลน์ AMNOUYP

• จตุตถะ
    • อีเมล
C:\Documents and Settings\kai\Desktop\พระพิคเณศ.jpg
ด้านซ้าย ได้รับความเมตตาจากอาจารย์หนวดเมื่อวันอังคารที่แล้ว
C:\Documents and Settings\kai\Desktop\พ่อฤาษี.jpg
ด้านขวา ได้รับความเมตตาจากอาจารย์หนวดเมื่อวันพฤหัสที่แล้ว
ในวันพฤหัสต้องขอขอบคุณน้องหมูเค็ม ที่ให้ความอนุเคาะห์ให้อาจารย์ลงให้ก่อน
แถมช่วยดึงหนังให้อีก ไม่อย่างนั้นไปไม่ทันแน่ๆ ขอขอบคุณด้วยความจริงใจครับ :090:

• จตุตถะ
    • อีเมล

• จตุตถะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยและงดงามมากครับ  :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ยันต์สวยมากครับ อักขระคมชัดมากครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ สวยงามมากๆ :054:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
แจ่มมากครับ

งดงามจริงๆ  :015:

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
พระพิฆเนศงามมากครับ ฤษีเดินดงก็สวยครับ  ฝีเข็มอาจารย์หนวดสุดยอดอยู่แล้วครับ  ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ฝีเข็มสวยงามมากครับสำหรับอาจารย์หนวดครับ ผมก็ได้รับความเมตตามา 2 ยันต์ครับ

ยันต์แม่ทัพ

ยันต์หนุมาน ขุนกระบี่
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"