ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะ  (อ่าน 848 ครั้ง)

ออฟไลน์ AKARASIL

• ปฐมะ
  • *
ขอคำชี้แนะ
« เมื่อ: 09 มิ.ย. 2554, 10:59:04 »
โทษทัคับ หาทางลงรูปอยู่

ออฟไลน์ pan08

• ตติยะ
ตอบ: ขอคำชี้แนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2554, 11:23:47 »
สวยครับ

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ตอบ: ขอคำชี้แนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2554, 12:10:28 »
เป็นระเบียบเรียบร้ย สวยงามครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่ยี้ด้วยนะค่ะ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.