ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติสอบถามเรื่องรูปถ่ายหลวงพ่อเปิ่นครับ  (อ่าน 958 ครั้ง)

ออฟไลน์ baimaingam

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ไม่ทราบว่าตอนนี้ที่ตู้วัตถุมงคลของทางวัดมีรูปถ่ายขนาดบูชาของหลวงพ่อเปิ่นมั้ยครับ คืออยากได้เอามาไว้บูขาที่บ้านและผมอยู่ต่างจังหวัดครับ ไม่ทราบว่าถ้าโทรไปติดต่อกับทางวัดจะมีจัดส่งทางไปรษณีย์มั้ยครับ และอยากขอเบอร์โทรวัดตรงที่ตู้วัตถุมงคลด้วยครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
น่าจะมี เคยเห็นตลอด
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม