หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

เปิดหมวดหมู่ เส้นทางสายบุญ

(1/3) > >>

โองการยันนะรังสี:
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านวันนี้ พี่เว็บมาสเตอร์และผู้จัดทำบอร์ด ได้เปิดหมวดหมู่ เส้นทางสายบุญ

ขึ้นมาใหม่ โดยได้รับคำแนะนำจาก ท่านพระอาจารย์ เมสันต์ คมฺภีโร (รวี สัจจะ) เพื่อให้สมาชิกได้บอกเล่าเรื่องราว

หรือโพสภาพถ่าย รูปต่างๆ พร้อมทั้งบทความเนื้อหาเรื่องราว ความประทับใจหรือประวัติความเป็นมาที่มีความสำคัญ

ที่น่าสนใจ เกี่ยวกับวัดต่างๆ ที่สมาชิกได้มีโอกาสแวะไปเยี่ยมเยือนมา ตามจังหวัดต่างๆหรือว่าจะเป็นวัดในภูมิลำเนา

บ้านเกิดที่ต่างจังหวัด ซึ่งได้จัดแยกไว้ตามภูมิภาคคือ เหนือ อีสาน กลาง ใต้ และต่างแดนหรือต่างประเทศ

~เสน่ห์โจรสลัด~:
ได้หมวดใหม่เพื่อความเป็นระเบียบและหาดูภาพความประทับใจจากพี่น้องได้ง่ายขึ้น

ขอบคุณพี่เว็บ และผู้ดูแล ทุกท่านที่คอยหาสิ่งดีดีมาให้พี่น้องสมาชิกเสมอมา สาธุ ...  :054:

ณ.อยุธยา:
ดีมากเลยครับผม แบ่งหมวกหมู่ได้ดีเลยครับ เพื่อความเป็นระเบียบ

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
ขอบคุณครับพี่นน แล้วพี่ดูแลทุกท่าน ได้รับคำสั่งสอนจากพระอาจารย์ได้ง่าย ขึ้น ครับ

chatsmm:
ดีครับพี่........ได้หมวดหมู่เพิ่มขึ้นอีก 1 หมวดหมู่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version