ผู้เขียน หัวข้อ: ชลาพุชะ กราบขออภัยศิษย์พี่ ศิษย์น้องวัดบางพระ  (อ่าน 962 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ชลาพุชะ กราบขออภัยศิษย์พี่ ศิษย์น้องวัดบางพระ

กระผม ชลาพุชะ กราบขออภัยศิษย์พี่ ศิษย์น้องวัดบางพระ ทุกท่าน ที่ได้รับข้อความของผม แบบไม่รู้อิโหน่อิเหน่ ซึ่งอาจทำให้พี่น้องหลายท่านสับสน และไม่สบายใจ

สุดท้ายนี้  หากไม่ได้กล่าวคงไม่สบายใจ และไม่ใช่ตัวตนแท้จริงของชลาพุชะ กระผม? ชลาพุชะ ถือโอกาสนี้กราบขออภัยหลวงพี่ญา ท่านต่าย หลวงพี่นรินทร์ (ท่านเว็บ) พี่โชว และศิษย์พี่ ศิษย์น้องทุกท่าน ที่กระผมออกมาปัดป้อง ปกป้องครูบาอาจารย์ในวิถีที่ไม่เหมาะไม่ควร... และขอได้โปรดอภัยให้กระผมชลาพุชะ (สักดา) ด้วยครับ

ขอแสดงความนับถือ

ชลาพุชะ

(กรุณาเมตตาล๊อคกระทู้เหมือนกับของท่านต่าย เพื่อจุดประสงค์เดียวกันครับท่านโองการยันนะรังสี)

หมายเหตุ:แก้ไขเนื้อหา เนื่องจากเนื้อหามีการกล่าวพาดพิงถึงบุคคลที่สองที่สาม... ซึ่งอาจทำให้เกิดความเข้าใจผิด

และอาจเป็นประเด็นที่ทำให้เกิดความขัดแย้งขึ้นมาอีก

หลวงพี่เว็บ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ค. 2552, 03:11:39 โดย หลวงพี่เว็บ... »

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ขออภัยสมาชิกที่ต้องล๊อคกระทู้ไว้นะครับ ไม่มีความจำเป็นที่จะต้องมาตอบกระทู้เพิ่มเติม

ขอ อภัย และ อโหสิ สองคำนี้มีความหมายครบถ้วนในตัวเองแล้ว  

ผมอยากให้สมาชิกทุกท่านหันหน้าเข้าหากัน ทำแต่ความดี สร้างสรรค์ความสามมัคคี ให้มีแก่หมู่ชน

# # โครงการบำเพ็ญประโยชน์ สมาชิกเว็บบอร์ดวัดบางพระ # #

คลิ๊กที่ลิงค์นี้เลยครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,10442.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ค. 2552, 03:23:47 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น