ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์ต้อยและท่านอาจารย์หนวดได้มอมให้ครับ  (อ่าน 1411 ครั้ง)

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
เมื่อวันที่ 27 มิยได้สักยันต์กับท่านอาจารย์หวนดมาครับ

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยงามมากเลยครับ

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ยันต์พยาเต่าเรือน (เลือน)  งดงามครับ

ขอบคุณพี่ยุทธครับ เจอกันบ่อยครับพี่พักนี้  :095:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]