ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์ต้อยและท่านอาจารย์หนวดได้มอมให้ครับภาค5  (อ่าน 1829 ครั้ง)

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
     และแล้วว้นที่รอคอยก็มาถึง7กค52จากวันนั้นถึงวันี้20กว่าปีครับ

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สุดยอดอิกแล้วครับท่าน yout ไม่ทราบว่าทั้งตัวท่านเต็มหมดรึยังครับ  :005: :005:
ยังงัยถ้ามีอิกก็อย่าลืมเอมาให้ชมอิกน้ะครับ   :005: :005:

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
เยี่ยมเลยพี่ yout ยันต์หอมเชียงเป็นยันต์ในฝันของศิษย์วัดบางพระทุกคนที่อยากได้ติดไว้กับตัว.....สุดยอดครับ
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สุดยอดยันต์ในตำนาน...ที่ศิษย์วัดบางพระอยากมีไว้ติดตัว...

...ขอแสดงความยินดีกับพี่ยุทธ ด้วยครับ....

....ผมจะมีวาสนาได้บ้างมั๊ยนะ.... 05;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ยินดีด้วย ครับพี่ ยันต์นี้ สุดยอด จริงๆ ครับ
น้อยคนนักที่จะได้สักกัน

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สุดยอดครับ

เป็นยันต์ในตำนานวัดบางพระจริงๆเลย

งามมากๆครับ

:114:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ยินดีด้วยครับลุง yout  สุดยอดไปเลยยันต์หอมเชียง

ยันต์ในตำนานของวัดบางพระ

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
สุดยอดครับเป็นยันต์ในฝันของผมเช่นกัน คงคุ้มค่ากับการรอคอยนะครับสำหรับยันต์นี้ ยินดีด้วยครับ :015:
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ k911

• สัตตมะ
  • **
สวยงามสุดยอดเลยครับ..พี่ยุทธ  ...งามแท้ๆ..แถมพุทธคุณยังสุดยอด..... :016: :016:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ยันต์หอมเชียง ตามที่สอบถามพระอาจารย์ท่านเมตตากล่าวให้ฟังว่า ยันต์น์หอมเชียงนี้ สักเสร็จแล้วไม่ต้องเป่าปลุกเสก ก็มีความขลังมีพุทธคุณในตัวเองอยู่แล้ว .