ผู้เขียน หัวข้อ: กราบขอบพระคุณ  (อ่าน 1140 ครั้ง)

ออฟไลน์ ก้านยาว

• เพราะชีวิตขาดหวานไม่ได้
  • สัตตมะ
  • **
กราบขอบพระคุณ
« เมื่อ: 09 ก.ค. 2552, 01:01:48 »
กราบขอบพระคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านเลยนะครับที่ให้การตอนรับเข้าบอร์ดบางพระ หลวงพี่แป๊วท่านเมตตาสักหมึก 9 ยอดให้ครับ :075: 

ระบมอยู่3วัน ผมจะปฏิบัติตามข้อบังคับอย่างเคร่งครัดและรักษาไว้ให้ดี

ผมชื่อท๊อป จำได้ครับ คุณ seaghost,MasterT,wawwow, เจอกันที่กุฏิหลวงพี่แป๊วไม่ผิดคนครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านเลยครับ

โอกาศหน้าเจอกันใหม่นะครับ  :054:
[shake]ชีวิตนี้บางทีก็น้อย คิดไปทำไม ชีวิตนี้บางวันก็เยอะ ถือเป็นกำไร
ชีวิตเราก็เท่านี้ ความสุขที่หัวใจต้องการสุดท้ายมันอยู่ไม่ไกล
ค้นลงไปข้างในจิตใจ ใครๆ ก็พบมัน
[/shake]

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ตอบ: กราบขอบพระคุณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ก.ค. 2552, 03:43:24 »
หากสะดวกก็ขอให้มาร่วมงานวันที่ 12 สิงหาคม นี้นะครับ จะได้พบเจอกับพี่น้องอีกมากมายครับและได้มาทำบุญร่วมกันครับ

เพื่อนๆ พี่น้องเรารักใคร่ สามัคคีกลมเกลียว เพื่อวัดบางพระของเราครับ
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ก.ค. 2552, 06:50:46 »
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ก.ค. 2552, 07:49:12 »
มีโอกาศ วันที่ 12 มาร่วมทำบุญด้วยกันกับพี่น้องได้นะครับ

อบอุ่นและเป็นกันเอง ครับ มิตรภาพเกิดขึ้นได้ด้วยความดี ครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ก.ค. 2552, 08:03:05 »
หากสะดวกก็ขอให้มาร่วมงานวันที่ 12 สิงหาคม นี้นะครับ จะได้พบเจอกับพี่น้องอีกมากมายครับและได้มาทำบุญร่วมกันครับ

เพื่อนๆ พี่น้องเรารักใคร่ สามัคคีกลมเกลียว เพื่อวัดบางพระของเราครับ

วันที่12 สค คงมีโอกาศทักทายกันน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ก้านยาว

• เพราะชีวิตขาดหวานไม่ได้
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ก.ค. 2552, 10:17:52 »
รับทราบครับท่าน ไว้เจอกันนะครับ:075: