หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

เชิญสมาชิกร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๕๒

(1/4) > >>

๛][รัตu:][๛:
อนุโมทนา สาธุ สำหรับเจ้าภาพ ด้วยนะครับ สาธุ  :015:

~เสน่ห์ack01~:
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ปีที่แล้วก็ไปครับ...

...ปีนี้ไปร่วมงานด้วยแน่ๆครับ 36;...

nok2009:
ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่นำเสนอครับ ถ้าไม่ติดงาน คงไปแน่นอนครับ :002: :002: :002:

tum72:
ขอบคุณครับพี่ครับ ถ้าไม่โดนงานด่วย งานเร่ง งานรีบ จะไปร่วมงานให้ได้ครับ

mawin_14:
ขอบคุณครับ สำหรับข่าวสารครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version