ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี 19 ครับ  (อ่าน 4542 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
ใครมีวิธีดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี 19 ช่วยมาเผยแพร่หน่อยครับ
ผมเจอคนให้เช่าหลายคนครับ แต่ไม่กล้าเช่าเพราะดูไม่เป็นครับ
เลยมาขอความกรุณาพี่ๆ น้องๆ ชาวบางพระช่วยสอนหน่อยครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ขอให้ผลบุญคุ้มครองทุกท่านครับ สาธุๆๆ :054: :054: :114:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: วิธีดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี 19 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ก.ค. 2552, 08:49:47 »
ใช้แถบค้นหาด้าบบนค้นหาดูน่ะครับ มีมากมายหลายกระทู้ บางกระทู้มีรูปพร้อมคำอธิบายน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ หมาน เเอ็งเจิ้ล

• ศัตรูที่น่ากลัวที่สุดคือใจของเราเอง
  • จตุตถะ
  • อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา
ตอบ: วิธีดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี 19 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ก.ค. 2552, 09:34:41 »
ใช้แถบค้นหาด้าบบนค้นหาดูน่ะครับ มีมากมายหลายกระทู้ บางกระทู้มีรูปพร้อมคำอธิบายน่ะครับ
ขอบคุณมากครับ
ผู้มีกุศลในใจ คือ มีบุญในใจ หนักแน่น ใครด่าว่าติเตียน ก็ไม่เสียใจ ไม่โกรธ ไม่เกลียด เพราะว่าใจมีบุญเป็นเครื่องอยู่ ตรงกันข้ามกับใจที่มีกิเลสเป็นเครื่องอยู่ กิเลสอยู่ในใจใคร ก็มีแต่ ปั่นจิตใจให้เดือดร้อนวุ่นวาย
หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ วัดอรัญญบรรพต

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ก.ค. 2552, 05:04:49 »
ขอบพระคุณมากครับ  ผมน้องใหม่ยังงัยช่วยแนะนำด้วยครับ  :114: :114: