หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

>>>มันเกิดอะไรขึ้น<<<

(1/4) > >>

TUM:
งง ??  :074: ว่าเกิดอะไรขึ้น มีตำแหน่งใหม่หรือป่ะ หรือว่าสีที่หน้าจอคอมพิวเตอร์ ของผมเพี้ยน งง มาก ๆๆ หลวงพี่เว็บช่วยตอบที่ครับว่าเป็นอะไร จักได้เข้าใจครับผม

เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ช่วยตอบด้วยครับผม

อาริงาโต:
นั่นนะสิ อยู่ที่ระบบมั้งครับ

ไทยแท้:
ผมว่าอยู่ที่ระบบ ละครับ

~เสน่ห์กวาง~:
เป็นสีที่จัดตามกลุ่มสมาชิกที่นับตามจำนวนการตั้งตอบกระทู้ น่ะค่ะ

ขออนุญาติอ้างอิงจากหลวงพี่เว็บนะคะ

--- อ้างจาก: หลวงพี่เว็บ... ที่ 09 มี.ค. 2552, 12:14:39 ---
 กลุ่มสมาชิกที่นับตามจำนวนการตั้งตอบกระทู้

ปฐมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๑  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๐

ทุติยะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๒  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๑๕

ตติยะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๓  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๕๐

จตุตถะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๔  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๑๐๐

ปัญจมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๕  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๓๐๐

ฉัฏฐะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๖  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๕๐๐

สัตตมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๗  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๗๐๐

อัฏฐมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๘  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๘๐๐

นวมะ
กลุ่มสมาชิกลำดับที่ ๙  จำนวนกระทู้ตั้งแต่ ๑,๐๐๐

กลุ่มผู้ดูแล

ท่านประธาน
รองประธาน
ที่ปรึกษา
ปฏิคม  (ยกเลิก เนื่องจากเกิดการซ้ำซ้อนในการทำงาน)
ผู้คุมกฎ
ผู้ดูแล
ผู้ดูแลระบบ

ทีมงานผู้ดูแล...  :001:

--- End quote ---

nok2009:
ขอบคุณครับผม  สวัสดีครับ :002:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version