ผู้เขียน หัวข้อ: พระปิดตายันต์ยุ่ง หลวงปู่เปิ่น หลวงพ่อเมี้ยน หลวงพ่อมี หลวงพ่อเกษม  (อ่าน 10896 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

พระปิดตายันต์ยุ่งหลวงปู่เปิ่น วัดบางพระ เนื้อนวะโลหะ

พระปิดตายันต์ยุ่ง หลวงพ่อเกษม สุสานไตรลักษณ์ลำปาง เนื้อนวะโลหะ

ปิดตายันต์ยุ่งหลวงพ่อเมี้ยน วัดโพธิ์กบเจา เนื้อเงิน

ปิดตายันต์ยุ่งหลวงพ่อมี วัดมารวิชัย เนื้อทองเหลือง

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ ชอบหมดเลยนะเนี่ยะ ...  :095:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามมาก ครับพี่เอ็กซ์  ขอบพระคุณ ครับที่นำมาให้ชม
สวยๆทั้งนั้นเลย  :015:

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ชอบทุกองค์เลยครับเอ็กซ์.. :016:

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
เเหม่...เห็นเเล้วก็.....เอื๊อก.อยากได้จัง
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ปิดตาชุดใหญ่ ระวังไปไหนมาไหนจะมองไม่เห็นทางนะจ๊ะ    :095:

สวยๆทั้งนั้นครับ เก็บไว้ให้ลูกให้หลาน  (หรือเก็บไว้ตอนแก่)
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
มาเป็น Collection กิ๊ฟเซ็ต พระปิดตาเลย งามๆทั้งนั้น
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เอามาแจมสักหน่อยครับ ปิดตายันต์ยุ่ง หลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร่ เนื้อนวะ ครับ ...  :089:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
สวย ๆ ทุกองค์เลยค่ะ   :016:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ พี่เอ็กซ์
   :054:

ปิดตาชุดใหญ่ ระวังไปไหนมาไหนจะมองไม่เห็นทางนะจ๊ะ    :095:

สวยๆทั้งนั้นครับ เก็บไว้ให้ลูกให้หลาน  (หรือเก็บไว้ตอนแก่)

ยังจะแก่กว่านี้อีกหรอค่ะ พี่โจ้ 555+... :007:
ล้อเล่นกันตามประสาพี่น้อง น่ารักน่าเอ็นดูเนอะพี่เอ็ก

31;

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยแจ่ม แบ่ง สักองค์ ใด้มั้ยครับ  :095: :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สุดยอดไปเลยครับพี่ ack01 ... :016: