ผู้เขียน หัวข้อ: รูปภาพหลวงพ่อเปิ่น ด้วยเมตตาและไมตรี  (อ่าน 3384 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
กราบขอบพระคุณหลวงพี่ญา ที่เมตตาแจกภาพหลวงพ่อเปิ่น นะครับ

ขอบคุณพี่จาตุรง ที่เมตตานำภาพไปใส่กรอบแล้วแจกให้มานะครับ

นำไปตั้งที่ร้านขายของมีคนทักมากมาย ว่าหลวงพ่อเปิ่นใช่ไหมๆ ..

ชื่อเสียงของหลวงพ่อเป็นที่กล่าวขานกันมากมายจริงๆ ไม่ว่าใครมาซื้อของ

ก็จะมองรูปแล้วทัก หลายคนแล้วครับ บางคนก็ซื้อของเพราะเห็นรูปหลวงพ่อ

บางคนก็เข้ามาคุยว่าเคยไปกราบท่านบ้าง ฯลฯ เข้าเรื่องกันดีกว่า

สุดท้ายนี้ก็ขอบคุณไมตรีจากพี่ๆ และขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตาเสมอมา ...  :089:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมนะครับ
ของผมคงต้องนำมาใส่กรอบบ้าง
  ขอแสดงความนับถือ
 Gearmour

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณท่านโจรสลัดมากครับ ที่นำมาให้ชมกัน.. :015:

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากที่นำรูปมาให้ชม สวยงามมากครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ
   สักภาพนะครับท่านโจร 
  :001: :001: :001:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ยินดีด้วยนะครับเพื่อนโจ งดงามมากครับ

ด้วยความเมตตาจากหลวงพี่ญาครับ ท่านเมตตาเสมอ

สุดยอดเลยเพื่อนโจ  :053:

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดี :053: :053: :053:ด้วยครับ K.เอ็ม
ถ้าผมจำไม่ผิด   รุ้สึกว่าK.เอ็มมักจะมีของดีๆ :016: :015:
มาให้ชมอยู่เสมอๆ จริงม๊ะ :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ยินดีกับท่านโจรสลัดด้วยครับ ครูบาอาจารย์คุ้มครองครับ ขอให้ค้าขายร่ำรวยนะครับ...

...พี่จาตุรงค์ ใจดีจริงๆครับ.... :016:

พี่จาตุรงค์คร๊าบบบบบบบบบ....แล้วของผมล่ะคร๊าบบบบบบ.... 01;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
สวยดีครับ  เมื่อวานนี้ 15/09/2552  ผมใด้พาน้องๆ ไปหาหลวงพี่ต้อย  เห็นภาพนี้ละครับ   ดูน่าจะใหญ่กว่า  ผืนนี้ ของท่านโจรสลัด  นี่แหละ  ว่าจะยกขึ้นรถ อยู่แล้ว

ใส่กรอบใว้ อย่างสวยเลยละ   :050:

ใด้ของดี  เมตตาดีดีแบบนี้  เฮงๆครับ ค้าขายร่ารวย ครับ   ใว้วันงาน ทอดกฐิน พบกันครับ  ที่วัด  รับปากหลวงพี่ต้อยใว้แล้ว  ว่า จะไปร่วมทำบุญ ครั้งนี้ด้วย :054:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ค้าขายร่ำรวยน่ะครับ บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: รูปภาพหลวงพ่อเปิ่น ด้วยเมตตาและไมตรี
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 ก.ย. 2552, 11:45:38 »
อ่ะน่ะ

สวยงาม เข้มขลัง

อยากได้บ้างจัง

^___^

:095:  :095:
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ คjกระพัu_ชาตรี

• 0o0o
  • จตุตถะ
  • หนุมาน
    • MSN Messenger - minnn007_63@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: รูปภาพหลวงพ่อเปิ่น ด้วยเมตตาและไมตรี
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 ก.ย. 2552, 07:41:29 »
ขอบคุณครับ :053:
โทธุลีทง พุทธังสวหะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 ก.ย. 2552, 02:32:28 »
 :016:  สุดยอด  ต้องขอขอบคุณที่ให้ได้รับชมรูปดีๆๆ   :015:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 ก.ย. 2552, 05:43:30 »
บารมีหลวงปู่เปิ่นครับ  ค้าขายก็ขอให้ขายดีๆหมดเร็วนะครับ :016:
รักและศรัทธา