ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเวลาสักอ่ะคับ  (อ่าน 1099 ครั้ง)

ออฟไลน์ SoLoMoND

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากทราบเวลาสักอ่ะคับ
« เมื่อ: 28 ก.ย. 2552, 09:33:09 »
อยากทราบเวลาสักยันต์อ่ะคับ ว่าสักตอนเช้า เริ่มเวลาไหนหรอครับ

กลัวไปสายๆแล้วคนเยอะน่ะครับ

รบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วยนะครับ

ผิดพลาดประการใด  ขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบเวลาสักอ่ะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ก.ย. 2552, 10:32:38 »
ไปเช้าๆๆก้ดีนะครับ หลวงพี่ท่านฉันเช้าเสจ ก้จะมาเริ่มสักกันเลยนะครับ :015:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 ก.ย. 2552, 10:36:09 »
ไปตอนเช้าได้เลยครับ อากาศสบายๆครับ คนไม่เยอะเท่าไหร่ครับ...ขอให้สมหวังๆนะครับท่าน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ก.ย. 2552, 11:24:15 »
เช้าๆพระอาจารย์แต่ละท่านอารมย์ดีครับ

คนน้อยๆอาจได้ยันต์ใหญ่ๆครับ

ขอให้สมหวัง
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง