ผู้เขียน หัวข้อ: พักการจำหน่ายเสือรุ่น 4 วัดตะเคียน....  (อ่าน 1242 ครั้ง)

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
เนื่องจาก เหล็กตอกโค๊ทเสียหาย ผู้บูชาไปแล้ว บ่น...อุ๊บ ว่าโค๊ทไม่ชัด ส่องดูแล้วไม่รู้เรื่อง กลัวมีปัญหาวันหลัง
ทางวัดจึงแจ้งว่า ระงับการให้เช่าไปก่อน กำลังรีบให้ช่างทำโค๊ทใหม่ ด่วน ด่วน..

ขอบคุณข่าวสารจาก พี่คนอัศจรรย์ จากเว็ป กลุ่มคนนนท์ค้นหาพระเกจิ ขอบคุณครับ.. :054:

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
ตอบ: พักการจำหน่ายเสือรุ่น 4 วัดตะเคียน....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ต.ค. 2552, 07:16:53 »
ทราบเเล้วครับผมขอบคุณครับ
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ vespa1985

• ตติยะ
    • วัดเขาราหู
ตอบ: พักการจำหน่ายเสือรุ่น 4 วัดตะเคียน....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ต.ค. 2552, 07:24:31 »

รับทราบครับผม.  :053:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ต.ค. 2552, 08:31:46 »
บู่บู๊.. เยี่ยมไปเลย.. ข่าววงในอินไซด์นะ

cho presley