ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้ยันต์อะไรครับ  (อ่าน 3954 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขนพอง สยองเกล้า

• ตติยะ
อันนี้ยันต์อะไรครับ
« เมื่อ: 19 ธ.ค. 2549, 10:26:09 »
ไปสักกับหลวงพ่อติ่ง บอกท่านว่าเอาด้านเมตตา พอถามท่านว่ายันต์ไร ท่านบอกว่ายันต์เมตตา?
คือมันจะมีตรงกลางอก และก็ด้านไหล่ซ้ายขวาอะครับ ช่วยดูให้ทีนะครับ
แล้วถามอีกอย่างหนึ่งครับ คือถ้าอยากได้เสือนี่บอกท่านหลวงพ่อติ่งได้เลยปะครับ เพราะเคยสักเก้ายอดกับแปดทิศแล้ว

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ: อันนี้ยันต์อะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ธ.ค. 2549, 04:47:27 »
ยันต์ที่อยู่ตรงกลางอกเรียกว่ายันต์พุธซ้อน ส่วนที่อยู่ตรงไหล่มองเห็นไม่ชัดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธ.ค. 2549, 06:46:02 โดย ao »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ม.ค. 2550, 06:13:24 »
ยันต์พุฒซ้อน

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

Hunded

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ม.ค. 2550, 04:51:47 »
ได้มาเหมือนกันเลยค่ะ