ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเสมาหลวงพ่อเงิน หน่อยครับ  (อ่าน 1097 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akanishi

• จตุตถะ
ไม่ทราบว่าแท้หรือไม่ครับ แล้วรุ่นไหนอ่ะครับ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ไม่แท้ ฟันธง..ของแท้ตัวปั้มหลวงพ่อเงินจะเส้นเล็กมากและคมชัด...

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
พี่บิ๊กมาคอนเฟิร์มแล้ว.. ตามนั้นเลยฮ่ะ.. :009:

cho presley       

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ไม่ดีอีกเสียงครับ :002:

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
ขอบคุณทุกเสียงสำหรับความรู้ครับ
ผมเป็นคนนึงครับที่ไม่กล้าแม้แต่จะหยิบดูเลยครับ
เพราะว่าเหรียญรุ่นนี้ทำใด้เนียนมากๆๆครับ ขอบคุณทุกท่านครับ