ผู้เขียน หัวข้อ: พระเครื่องถูกโจรกรรมครับ ถ้าพบเห็นที่ใดรบกวนแจ้งด้วยครับ  (อ่าน 2340 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
  เมื่อประมาณ7 วันที่ผ่านมาบ้านพี่ที่ผมเคารพท่านหนึ่งในเวปคนรักมีด แถวบางบอน
     ถูกโจรกรรม
 ถ้าพบเห็นวัตถุมงคลเหล่านี้ที่ไหน
 รบกวนช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ
0843192119

ขอแสดงความนับถือ

Gearmour

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ถ้าพบเห็นจะแจ้งให้ทราบครับ ขอให้เจ้าของได้ของคืนในเร็ววันนะครับ....

...ทองหายซื้อใหม่ได้ครับ พระหายนี่ ทำใจลำบากจริงๆครับ....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ถ้าเจอแถวท่าพระจันทร์ หรือ แถวไหนจะแจ้งให้ทราบอย่างด่วนครับ

โหแค่เหรียญเจริญพร หลวงปู่ทิม ก็หลายหมื่นแล้วครับ.. :089:

เดี๋ยวให้เพื่อนๆ ในวงการดูให้ครับ ถ้าพบเบาะแส จะแจ้งให้ทราบครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
เหรียญเจริญพรบน สภาพสวยแชมป์เลยครับ เสียดายจัง
ผมเคยโดนไปแล้วเมื่อปีที่แล้ว ร่วม 30 องค์ ของหลักๆได้คืนแค่มีดหลวงพ่อเดิมเล่มเดียว นอกนั้นสาบสูญครับ
เอาใจช่วยนะครับ ขอให้เจอและได้คืนนะครับ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ของหลักๆทั้งนั้นเลยเสียดายจังครับ เดี้ยวถ้าเจะจะบอกให้ครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมขอบารมีหลวงปู่เปิ่นขอให้ได้พระคืนนะครับ :065:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
เอาใจช่วยอีกแรงครับ ขอให้ได้ของคืนครบทั้งหมดนะครับ และขอให้โจรโดนจับด้วยครับ กรรมมันต้องสนองโจรแน่ๆครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ kill

• สมาชิกที่ถูกแบน
ยินดีให้ความร่วมมือเต็มที่ครับ

และขอให้ได้คืนด้วยไว :054:
ฆ่ากิเลสให้หมด แล้วจะหมดทุกข์

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ของใครใครก็หวงใครโจรกรรมไปก็เอามาคืนเถิด โจรกรรมพระ กรรมจะตามทันนะจ้ะ ...  :089:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ได้คืนโดยไว้

พระหาย แต่ใจอย่าหายครับ 

ถ้าเจ้าหน้าที่บ้านเมืองเอาจริงเอาจัง ต้องได้คืนครับ

คิดกันเล่นๆ ถ้าพระุชุดนี้เป็นของ  คนใหญ่คนโต  การสืิบสวนคงจะฉับไว ขึ้น  :075: :075:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ของดีทั้งนั้นเลยครับ เอาใจช่วยนะครับ เพื่อนพี่ชายเคยโดนลูกชายขโมยไป แกเลยไปแจ้งความเพื่อนำตำรวจไปสถานที่ๆลูกชายแกนำไปขาย ผมก็ไปด้วยทั้งเดอะมอลล์งามวงศ์วานและพันธุ์ทิพย์2ปรากฏว่าได้คืนมาประมาณ95%อีก5%เป็นพระหลักๆเพราะถ้าหลุดเข้าในวงการส่วนมากเซียนเก็บหมดครับ แต่ยังไงก็ขอเอาใจช่วยนะครับ มีรูปนำรูปไปแจ้งความไว้ก่อนเลยครับ เจอที่ไหนซิวได้เลยครับ แต่ต้องจำให้แม่นๆนะครับ คนรับไปก็โดนข้อหารับซื้อของโจรครับ  ยังไงก็ขอให้ได้คืนไวๆนะครับ ไม่ก็ลองเดินหาพระในตลาดดูครับ อาจจะมีคนรับซื้อโดยไม่รู้ว่าซื้อของโจรมานะครับ เอาใจช่วยครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เป็นกำลังใจให้พี่บัฟนะครับ

ออฟไลน์ toa

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ขอให้ได้พบเจอได้ของตืนครับ

ออฟไลน์ Otto

• ฉัฏฐะ
  • *
เอาใจช่วย ขอให้พบของเร็วๆนะครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
น่าสงสารพี่ท่านค่ะ.. อย่างไรก็ดี เป็นการดีอย่างยิ่งที่ลงประกาศไว้..! ความจริงขีดวงแคบๆ วิเคราะห์คนใกล้ตัวก่อนน่าจะดี..

ในทางกลับกัน.. คงกำลังซื้อ-ขาย ชุลมุนอยู่ในวงพระเครื่องนี่หละ!..

ของหายยังไม่เท่าไหร่..ใจหายที่เคยได้ครอบครองแต่บัดนี้เป็นของคนอื่นไปแล้ว..! นี่สิเจ็บใจ..

เชื่อว่าอธิฐานสิ่งศักดิ์สิทธิ์จะได้คืนในเร็ววันนะ!

cho presley       

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
 :054: :054:มาเป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้เจอน้ะครับ สาธุๆๆ :054: :054:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ อ่าวคนขโมยไปรีบเอามาคืนเร็วๆนะครับ เจ้าของเขาเสียใจนะครับ............ :090: :114: :090: