ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลบางอย่างครับ  (อ่าน 974 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
อยากทราบข้อมูลบางอย่างครับ
« เมื่อ: 22 ต.ค. 2552, 09:04:55 »
อาจารย์ที่ท่านสักตรงข้ามกับกุฏิหลวงพี่ติ่งนั้น
ท่านชื่ออาจารย์อะไรครับ
แล้วท่านจะมาวันไหนอ่ะครับ

พรุ่งนี้จะมารึป่าว

ขอบคุณครับๆ

ออฟไลน์ army41

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: อยากทราบข้อมูลบางอย่างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ต.ค. 2552, 09:21:35 »
อ.ปี๊ดครับ มาวันศุกร์อยู่ถึงวันจันทร์ ผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยครับ พรุ่งนี้อ.น่าจะมานะครับ

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบข้อมูลบางอย่างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ต.ค. 2552, 09:33:54 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ต.ค. 2552, 02:03:13 »
อาจารย์ปิ๊ก ครับ ครอบครูสักยันต์โดยหลวงพี่ติ่ง
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ต.ค. 2552, 07:37:01 »
อาจารย์ปิ๊ก.....ท่านสักเฉพาะเสาร์-อาทิตย์ครับ....สักด้านมหาเสน่ห์ดีเยี่ยม.... :078:....... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ