ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูรูปหล่อหลวงพ่อขนาดบูชา หน่อยครับ  (อ่าน 1547 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
ช่วยดูรูปหล่อหลวงพ่อขนาดบูชา หน่อยครับ สร้างปีไหน

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
เข้ามาชมครับ รอสมาชิกท่านอื่นๆ อีกทีนะครับ  :001:

เอาใจช่วยนะครับ  :089:

• สัตตมะ
  • **
ขนาด 3นิ้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ย. 2552, 11:55:41 โดย เด็กนอกวัด »

• สัตตมะ
  • **
จากหนังสือเล่มแดงดูคล้ายปี34  ใช่หรือไม่ หรือทำเสริมรุ่นหลัง หรือปล่าวครับ :054:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ท่านเด็กนอกวัดครับ..องค์นี้ได้มายังไงครับ...ผมดูแล้วไม่เข้าตาเลยครับ.... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

• สัตตมะ
  • **
ท่านเด็กนอกวัดครับ..องค์นี้ได้มายังไงครับ...ผมดูแล้วไม่เข้าตาเลยครับ.... :058:
.

ร้านพระแห่งหนึ่ง บนห้าง ย่านธนบุรี ร้านเดียวกับหลังนางกวัก ปี20 อะครับ สงสัยงานนี้โดนแน่นครับ :075: :075: :075: