ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดไม้เเกะลิงคู่ หลวงพ่อดิ่ง วัดบางวัว หายากกว่า ลิงไม้เเกะ  (อ่าน 2638 ครั้ง)

ออฟไลน์ dragonmax

• จตุตถะ
    • อีเมล
เอามาให้ชมครับ

มีรอยจาร รอบตัวเลยครับ

ออฟไลน์ dragonmax

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :075: ขอโทษครับ พิมพ์ผิดครับ ไม่ช่ายตะกรุด เป็นปลัดขิกครับ  :095: ขอโทษนะครับ :006:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
หาชมยากแท้.. ขอบคุณค่ะ.. :009:

cho presley       

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สุดยอดเลยครับ ปลัดขิก  ใช้ได้สารพัดทาง  คนชอบแนวนี้คงแอบปลื้มแทนแน่ๆ

ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ได้ชม

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
งดงามมากครับ

คมเข้ม ดี

หน้าใช้นะครับ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันนะครับ       หลวงพ่อดิ่ง ท่านเป็นเกจิที่ดังมากในสมัยก่อนในปางปะกง   ลูกศิษย์ท่านก็หลวงพ่อฟู วัดบางสมัคร ครับ.. :001:   

ขอบคุณครับ