ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดู หลวงพ่อพรหม หลังเตารีด ด้วยครับ  (อ่าน 4970 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akanishi

• จตุตถะ

ดีหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PONG_PANG

• ตติยะ
ขอบคุมากคับที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ต้องรอพี่เจมส์มาฟันธงนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม ...  :002:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

หลวงปู่พรหม หลังเตารีดปลุกเสกพิธีใหญ่ในวันเสาร์5ปี2516 จำนวนสร้างมี 5 เนื้อ ทองคำ2 ,ทองแดง5,เงิน29,ทองระฆัง2,000และตะกั่ว-ตะกั่วชุบทองอีก1,000องค์
  สำหรับองค์นี้ผมไม่ขอตอบนะครับ เพราะถ้าจะให้ดูของหลวงปู่จริงๆต้องแกะครับและเห็นของจริง

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
ขอบคุณครับพี่เจมส์ แต่ น้องคนนี้ก็เตรียมหลวงพ่อพรหมไว้ให้พี่เจมส์เตรียมฟันธงอยู่เยอะครับ(ไว้เจอกันตามวันเวลาที่นัดหมายแล้วกันครับ)

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ

• จตุตถะ
ขอบคุณนะครับบบ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
แวะมาชมและเป็นกำลังใจให้นะครับ  :027:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
โดยรวมแล้วดูดีครับ แต่ต้องเห็นองค์จริงครับ ไม่ต้องแกะกรอบก็ได้ ขอดูจุดตายที่เดียวฟันธงได้เลย

• จตุตถะ
โดยรวมแล้วดูดีครับ แต่ต้องเห็นองค์จริงครับ ไม่ต้องแกะกรอบก็ได้ ขอดูจุดตายที่เดียวฟันธงได้เลย
จุดตายตรงไหนครับ บอกได้ไหมครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
เลี่ยมทองให้สมศักดิ์ศรีไปเล้ยยยย. หลวงพ่อพรหม.. และอีกหลายเกจิในตำนานแถบเหนือเก่งค่ะเก่ง!

cho presley