ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นตัวอย่างลายยันต์ต่างๆและพุทธคุณ  (อ่าน 2571 ครั้ง)

ออฟไลน์ chalee

• ตติยะ
ตามหัวข้อเลยค่ะ ดิฉันอยากเห็นลายยันต์ต่างๆของวัดบางพระ และพุทธคุณค่ะ
จะได้ใช้ประกอบการตัดสินใจสักของตัวเอง และเชื่อว่าคงมีประโยชน์ต่อเพื่อนๆที่คิดจะสักด้วยค่ะ
หาตามกระทู้แล้วหาไม่เจอ จะมีเพียงบางลายเท่านั้น หรือดิฉันอาจหาไม่เจอ ถ้ามีแล้วก็บอกกันด้วยนะคะ
ว่ากระทู้ไหน กระทู้จะได้ไม่ซ้ำกันค่ะ ถ้ำซ้ำกันก็ขออภัยนะคะ :054:

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ลองใช้แทบค้นหาเลยครับ  มีสมาชิกเคยลงไว้มากมาย  :058: