ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ พระมาใหม่ อยากรู้ รายละเอียด  (อ่าน 2875 ครั้ง)

ออฟไลน์ ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ36

• ตติยะ
  • โก๋นอก ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ g113
    • MSN Messenger - aut10mar@hotmail.com
    • http://www.aut.th.gs
    • อีเมล
คืออยากรู้ว่า พระรุ้นนี้ สร้าง มาปีไหนอะครับ แล้ว ราคาเช่า เท่าไร และแท้ หรือปาว  ทันหลวงพ่อหรือปาว  ใครพอรู้ขอความกรุณาด้วยนะครับ
วีรชน 10 มีนา www.aut.th.gs

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ: ได้ พระมาใหม่ อยากรู้ รายละเอียด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ก.พ. 2550, 06:55:24 »
สร้าง พศ 2537 ครับ ด้านหลังมีลง พศ ที่สรั้งไว้ ๓๗

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ kim

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอบ: ได้ พระมาใหม่ อยากรู้ รายละเอียด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ก.พ. 2550, 09:41:24 »
ทันหลวงปู่แน่นอนครับยังมีลงในหนังสือหลวงพ่อเปิ่นนะครับผมเคยเห็น

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ก.พ. 2550, 07:10:29 »
สวยครับผม
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 มี.ค. 2550, 01:24:55 »
สวยครับผม :P :P
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 มี.ค. 2550, 02:47:00 »
สวย