ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับอาจารย์หนวดครับ  (อ่าน 1548 ครั้ง)

ออฟไลน์ mod_x

• ตติยะ
    • อีเมล
เกี่ยวกับอาจารย์หนวดครับ
« เมื่อ: 10 ก.พ. 2553, 04:38:43 »
ถ้าจะไปสักกับอาจารย์หนวดที่เมืองกาญจนบุรีต้องเตรียมดอกไม้ ธูป เทียน บุหรี่ ไปเองหรือเปล่าครับ
แล้วถ้าจะเดินทางจากกรุงเทพด้วยรถยนต์ต้องใช้เส้นทางไหนครับ
แล้วอาจารย์หนวดอยู่ที่เมืองกาญจนบุรีทุกวันหรือเปล่วครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: เกี่ยวกับอาจารย์หนวดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ก.พ. 2553, 06:12:42 »
ถ้าจะไปสักกับอาจารย์หนวดที่เมืองกาญจนบุรีต้องเตรียมดอกไม้ ธูป เทียน บุหรี่ ไปเองหรือเปล่าครับ
แล้วถ้าจะเดินทางจากกรุงเทพด้วยรถยนต์ต้องใช้เส้นทางไหนครับ
แล้วอาจารย์หนวดอยู่ที่เมืองกาญจนบุรีทุกวันหรือเปล่วครับ ขอบคุณครับ
เตรียมไปเลยครับ รอผู้รู้นะครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 12:43:29 »

1.ถ้าจะไปสักกับอาจารย์หนวดที่เมืองกาญจนบุรีต้องเตรียมดอกไม้ ธูป เทียน บุหรี่ ไปเองหรือเปล่าครับ (ต้องเตรียมไปเองครับ)

2.แล้วถ้าจะเดินทางจากกรุงเทพด้วยรถยนต์ต้องใช้เส้นทางไหนครับ  (ลองเสริทคำว่า"แผนที่"จากแถบค้นหานะครับ)

3.แล้วอาจารย์หนวดอยู่ที่เมืองกาญจนบุรีทุกวันหรือเปล่วครับ (อ.หนวดท่านอยู่หรือไม่อยู่ต้องโทรถามท่านครับเพราะท่านไปต่างประเทศเพื่อไปสักให้ลูกศิษย์บางครั้ง7วัน

บางครั้งครึ่งเดือนครับต้องโทรสอบถามอ.หนวดท่านเองนะครับ)

ขอบตุณครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 12:56:30 »
ขอบคุณครับพี่เจมส์...{^_^}...

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 05:37:47 »
ถ้าสะดวกนำรถส่วนตัวไปจะดีกว่านะครับ ไปหลายๆคนยิ่งดีครับ .................. :090: :090: :114: :090: :090:..............

ออฟไลน์ pauy

• ตติยะ
  • จงอย่าอายในการทำดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ก.พ. 2553, 10:11:39 »
 :093 :017:ผมมีเบอร์อาจารย์หนวดและเส้นทางไปบ้านครับใครสนใจติดต่อ089962XXXXปุ๋ยครับที่ไม่ลงเบอร์ที่นี้เพราะเบอร์อยู่ในโทรศัพท์ครับ

กฏ กติกา มารยาท ในการใช้งาน กระดานสนทนาวัดบางพระ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2553, 04:30:24 โดย โองการยันนะรังสี »