ผู้เขียน หัวข้อ: ย่ามหลวงพ่อเงิน วัดถ้ำน้ำ ราชบุรี จารเต็ม  (อ่าน 3055 ครั้ง)

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ

นำมาให้ชมกันครับ ย่ามหลวงพ่อเงิน ตอนนั้นไปกับน้องที่ทำงาน ได้มาคนละชุด ชุดละ100บาทครับ  :001: :001:

หลวงพ่อท่านเมตตามากๆครับ  แต่เสียดายไม่ได้เอาตะกรุดมา เดี๋ยววันหลังถ้าไปจะถ่ายภาพบรรยากาศมาให้ชมนะครับ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่รับชม ขอขอบคุณครับ  :054:

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
ส่วนตัวเเล้วชอบเครื่องรางของขลัง..เพราะเปนงานเเฮนด์เมดเเล้วบางชิ้นก็ทำให้เฉพาะบุคคลเเสดงถึงความเมตตาที่มีต่อลูกศิษย์
บางชิ้นมีความหมายเเละเสน่ห์มนต์ขลังซ่อนอยุ่...ยินดีกับเจ้าของด้วยครับ :016:
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
มีขวัญถุงด้วย  :015: :025:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ของดีเลยนะเนี่ยะ ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม ...  :016:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณที่นำมาให้ชม สุดยอด  :015:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ส่วนตัวเเล้วชอบเครื่องรางของขลัง..เพราะเปนงานเเฮนด์เมดเเล้วบางชิ้นก็ทำให้เฉพาะบุคคลเเสดงถึงความเมตตาที่มีต่อลูกศิษย์
บางชิ้นมีความหมายเเละเสน่ห์มนต์ขลังซ่อนอยุ่...ยินดีกับเจ้าของด้วยครับ :016:

................. :058:..............

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ สนับสนุนคน ราชบุรี ครับ