ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเช้าไปเติมหลังมาครับ..ขอความกรุณาพี่ๆดูให้หน่อยครับ  (อ่าน 2026 ครั้ง)

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ

หลวงพี่ติ่ง..เมตตา..มาครับ

• ปัญจมะ
อยากรู้ครับ ว่าได้อะไรมา

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
มองเห็นไม่ชัดครับ....คงต้องหาแว่นตาใส่ให้หน้าจอหน่อยหล่ะ 555
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
ผมมองเห็นเป็น ฤาษีเดินดงครับท่าน (รูปบน)
ถ้าผิดก็ขออภัย สายตาไม่ดีครับ :001:
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

ออฟไลน์ oakkyoakz999

• เด็ก กรุงเทพ
  • จตุตถะ
มองยากอะคับบ

แต่ของดีชัวร์

^__________^
ปิโยเทวา มนุษานัง ปิโยพรหมา นะมุตตโม ปิโยนาคะ สุปันนานัง ปินินทะริยัง นะมามิหัง

• ปัญจมะ
เพิ่มเติม..หลังจากที่ไปเติมมา..วันนี้นั้งหนาวๆทั้งวันเลยครับ..ปกติเป็นคนขี้ร้อน..แต่วันนี้หนาว..ในที่ทำงานเพื่อนก็บอกว่าอากาศกำลังสบาย...ผมไม่สบายหรือว่าผมคิดไปเองหว่า.... :075:

ถ่ายมาให้ช่วยกันดูใหม่ครับ..กว่าจะได้..แต่ยังดูไม่ออกเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2553, 03:33:03 โดย 48ce055 »

ออฟไลน์ กระเบนท้องน้ำ

• สัตตมะ
  • **
  • การให้ธรรมะ ชนะการให้ทั้งปวง
    • MSN Messenger - krabentongnam2511@hotmail.com
    • บ้านกระเบนท้องน้ำ
สักน้ำมัน...ก็เป็นอย่างนี้แหละ

เวลาหนาวก็จะหนาวกว่าคนปกติ

• ปัญจมะ
ย่อขนาดลงครับ..

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ลอง ดู ครับ

จ า ก ค ว า ม คิ ด เ ห็ น ส่ ว น ตั ว น ะ ค รั บ  07;

ยิ น ดี ด้ ว ย ค รั บ    :012:

• ปัญจมะ
ขอบคุณครับพี่ D-O-N  ผมก็มีความรู้สึกแบบนั้นเหมือนกันครับ..เพราะตอนระหว่างรอเติมหลัง ผมก็นั้งมองหน้าหนุมาน ที่อยู่ตรงโต๊ะหมู่ของหลวงพี่ติ่งครับ