ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศ สรงน้ำพระพุทธรูปจำลองหลวงพ่อวัดไร่ขิง  (อ่าน 1566 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

สวัดดีปีใหม่ไทยทุกท่านนะครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุข เดินทางปลอดภัย ไม่ประมาทนะครับ

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
 :114:ครับสวัดีปีใหม่ครับ :114:
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สาธุ ..

ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศครับ  :089:     ขอกราบนมัสการหลวงพ่อวัดไร่ขิงด้วย  :054:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
สวัสดีปีใหม่ พี่น้องชาววัดบางพระค่ะ  :089:

ขอบคุณท่านเอ็มสำหรับภาพบรรยากาศ
สรงน้ำพระพุทธรูปจำลองหลวงพ่อวัดไร่ขิง ด้วยคะ 
:054:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เก็บภาพมาฝากให้ได้ชื่นใจกันอีกนะครับ ท่านเอ็ม บรรยากาศไทยๆ น่าชื่นใจ

อนุโมทนาบุญครับท่าน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณบรรยากาศดีดีด้วยนะครับ ผมเพิ่งกลับมาจากปีใหม่ไทยเลยนะเนี่ยะ ...  :002: